Lượt xem: 41.316, Trả lời: 31

1. plasma

plasma Vice Admin

Mình có vài bài tập excel. Nói chung là khá toàn diện, có đầy đủ tất cả các hàm đã học.
    Mình đã up cả bài tập lẫn bài giải, nhớ là làm xong rồi xem nha.
    Chúc các bạn học tốt.

Các file đính kèm:

2. trustee

trustee Old Staff

Ðề: Bài tập excel

Để tìm hiểu rõ hơn về Excel các bạn có thể ghé vào đây để biết được những thông tin và kiến thức vô cùng hữu ích!
    www.giaiphapexcel.com
    trunguc thích bài này.
  3. plasma

plasma Vice Admin

Trời ơi, bài tui pót mà cũng cần tét sao trustee? Làm ơn vuốt mặt nể mũi nha. Dù sao tui cũng là MOD mà.
  4. NguyenMauTam

NguyenMauTam Người sáng lập Thành viên BQT CEO VnEcon

Mới post xong mà có vài lần tải rồi :(
    Chưa hiểu câu nói của plasma cho lắm, mình cũng vô bài của cậu để xem có gì để học hỏi không đó thôi, thiếu thì bổ sung, "ngứa miệng" thì comment, nếu hay thì bấm nút thanks cho cậu mừng ^ ^.
  5. chichichichi

chichichichi Gà kinh tế Econ

tớ đang học excel cấp tốc để thi , có ai có bài tập và đáp án kèm theo pm với !
  6. caothang47

caothang47 Gà kinh tế Econ

Tôi vừa đăng ký vào trang Web này và bài đầu tiên tôi muốn Download về là "Bài tập excel" này, nhưng tìm mãi trên trang mà không thấy chỗ bấm để Dowload. Kính mong tác giả hãy gửi kèm thư về địa chỉ "caothang47@yahoo.com". Xin trân trọng cám ơn. Nếu có thể tôi xin tác giả phổ biến cho tôi cách Download các tài liệu từ trang Web này.
  7. plasma

plasma Vice Admin

^^ khi bạn viết xong bài viết này có lẽ cũng là lúc bạn đã nhìn thấy linkdown, đơn giản là kích trực tiếp vào cái thư mục mình đã up nếu bạn có IDM, nó sẽ tự bắt link cho ban. Không thì bạn ấn chuột phải và chọn "save target as" là ok.
    Nếu như bạn đã thử hai cách trên, ấn thank cho tác giả mà vẫn chưa được thì bạn cứ pm mình, mình sẽ gửi file đến hòm thư của bạn. Chúc bạn thành công ^^
    Chỉnh sửa cuối: 1 Thg 7 2008
  8. thoigianhanhdong

thoigianhanhdong Old Staff

ui ấn vào dòng chữ bên hình biểu tưởng quyển sách là dow được mà!
  9. namtuoc_banme

namtuoc_banme Gà kinh tế Econ

tôi mới gia nhập vào diễn đàn, muốn đow thì làm sao
Cùng chủ đề
Diễn đàn Tiêu đề Date
Tuyển tập ebook tin học download đồ án tốt nghiệp và bài tập lớn free 100% 19 Thg 9 2013
Tuyển tập ebook tin học AIO E-book với hàng trăm bài viết cực hay! 29 Thg 11 2008
Tuyển tập ebook tin học Tài liệu máy in toàn tập 9 Thg 10 2010
Tuyển tập ebook tin học SQL Server 2005 Books Collection(Bộ sưu tập các ebooks SQL 2005) 18 Tháng 5 2010
Tuyển tập ebook tin học Topic chia sẻ những tạp chí công nghê mới nhất! 8 Tháng 5 2010