cau hoi ly thuyet mon thanh toan quoc te

Thảo luận trong 'Kinh doanh quốc tế & NVNT' bắt đầu bởi thanhwhuyen, 26 Thg 4 2010.

Lượt xem: 6.177, Trả lời: 4

1. thanhwhuyen

thanhwhuyen Gà kinh tế Econ

Chào tất cả các bạn trên diễn đàn.Đây là lần đầu tiên mình lên diễn đàn như thế này.Mong các bạn giúp mình với nha
    Mình đang học môn Thanh Toán Quốc Tế , mình phân vân quá ,không biết tìm đề thi lý thuyết môn này ở đâu nữa,các bạn giúp mình với nha......hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.cám ơn các bạn nhiều nhiều :8:
    :
    ntmtam085 thích bài này.
  2. duongthanhtu

duongthanhtu Moderator Moderator

Phản hồi: cau hoi ly thuyet mon thanh toan quoc te

việc đầu tiên là bạn thử mua 1 vài quyển sách về bài tập thanh toán quốc tế để đọc trước, nếu có gì băn khoăn ,bạn post lên để mọi người trong giúp đỡ.chứ còn bạn bảo là tìm đề thi cũng hơi khó đấy,bạn sang mod khác nhờ mấy bạn thi vào ngân hàng về thanh toán quốc tế nưa. à, có 1 trang web mình biết từ 1 bạn cũng trong mod này có nhiều tài liệu về nó là
    http://thanhai.wordpress.com/category/th%C6%B0%C6%A1ng-m%E1%BA%A1i-qu%E1%BB%91c-t%E1%BA%BF/thanh-toan-qu%E1%BB%91c-t%E1%BA%BF/
    bạn vào thử tìm tài liệu xem
  3. mina90

mina90 Gà kinh tế Econ

ban doc thu quyen nay` di co' day` du? ak

thanh toan' quoc' te', cua ts nguyen minh kieu
    thienthach_den thích bài này.
  4. thanhwhuyen

thanhwhuyen Gà kinh tế Econ

hhhhhhhhhhi
    #:-Sthanhks vì tất cả nhé
  5. ngày mai tươi sáng

ngày mai tươi sáng Gà kinh tế Econ

bạn không thấy là trong phând này có rất nhiều tài liệu về mô thanh toán quốc tế hả?? chịu khó di chuột mà tìm đi! đầy mà!
    GOOD LUCK!