Chương trình diệt virus BKAV miễn phí version mới nhất

Thảo luận trong 'Download phần mềm miễn phí' bắt đầu bởi hathule_baby88, 11 Thg 3 2009.

1. hathule_baby88

hathule_baby88 Old Staff

[​IMG]Chương trình diệt virus BKAV miễn phí version mới nhất năm 2009

Các bạn download phần mềm diệt virus BKAV phiên bản mới nhất năm 2009 theo link tại đây.

Với tính năng Auto Protect, khi bạn nhận email, duyệt web, tải file từ mạng Internet hay mạng nội bộ, đưa các ổ đĩa mềm, đĩa CD, USB... vào máy, Bkav sẽ tự động phát hiện và xử lý virus nếu có.
    :
    Last edited by a moderator: 17 Thg 7 2009
  2. dieuhau

dieuhau Gà kinh tế

thank you so much!
    bạn đã cho tôi một thứ tôi đang rất cần
    Tôi và mọi người sẽ share với nhau nhiều hơn nữa
  3. Claire

Claire Gà kinh tế

cám ơn nhiều.máy tui dạo này hơi bị nhiều vius
  4. chengming

chengming Gà kinh tế

cái link này die rồi bạn ơi. Cho minh xin cái link mới dc ko? Thanks!
  5. haohoacaonhahhcn

haohoacaonhahhcn Gà kinh tế

link nay die roi lam on cho minh cai link khac duoc kho ban oi..............
  6. giahuynh

giahuynh “học! học nữa! học mãi”

7. ngoclongdhtm

ngoclongdhtm Old Staff

Trời ui BK home thì diệt được con gì hử trời . Cái này chỉ có ích với máy không nối mạng thôi chứ dính đến internet thì chẳng ăn thua gì, quét may ra được con win32 thôi . Em khuyên chân thành các bác nên chuyển sang CMC mà dùng, cái này cũng Free nhưng được đánh giá cao hơn BK home của bác Quảng bên Bk nhiều. Các bạn vô đây dowload nhé.
    Còn bác nào trình độ tiếng anh tầm tầm thì dùng cái bản kaspersky trial mà dùng. Có thể nhờ anh giahuynh giúp đỡ, anh ấy là dân IT chắc những cái này thuộc cao thủ rùi .
    BK home chỉ dùng cho máy ko nối mạng thôi!
  8. tran_quy21

tran_quy21 Gà kinh tế

mình ko hiểu nhiều về vi tính và các phần mềm nên gặp rất nhiều khó khăn. Mình quyết định sẽ tìm hiểu nên chắc sẽ fải nhờ vả mọi người nhiều lắm. Ai có fần mềm nào diệt vius tốt thì giới thiệu cho mình với. Máy của mình chắc sắp die rồi><! Cám ơn nhé!
  9. quyenmobile

quyenmobile Gà kinh tế

halethu ah
    min lam wen ha co ji ban nhan tin vao so nay cho mi nh dc chu 0974445689 minh o pt