cơ cấu vốn của doanh nghiệp

Thảo luận trong 'Chia sẻ đề thi, tiểu luận, đồ án, luận văn' bắt đầu bởi hangfbf, 21 Thg 10 2008.

Lượt xem: 12.838, Trả lời: 9

1. hangfbf

hangfbf Gà kinh tế Econ

Tớ đang làm đề án môn học tài chính tiền tệ, chuyên ngành của tớ là tài chính doanh nghiệp. tớ chọn đề tài là " cơ cấu vốn của doanh nghiệp"
    các bạn có ai giúo tớ hiểu về vấn đề này hơn 1 chút được không
    có ai có thể đưa ra đề cương cho tớ được ko
    thanks các bạn nhiều nhiều
    :
    vothimai86, lva0389 and kimtrong0912 like this.
  2. kimtrong0912

kimtrong0912 Gà kinh tế Econ

mình phải lam bài về nguồn vốn của doanh nghiêp có ai có tài liệu jup minh với thank
  3. Trantran0190

Trantran0190 Gà kinh tế Econ

Phản hồi: cơ cấu vốn của doanh nghiệp

Chào bạn kimtrong0912, bạn hỏi "ngắn" quá chưa hiểu bạn đang định hỏi gì nữa luôn. Bạn định làm gì với cái "cơ cấu vốn" đó? Phương hướng cách thức tối ưu hóa cơ cấu vốn? Các hình thức cơ cấu vốn chủ yếu của doanh nghiệp VN hiện nay?
  4. Trantran0190

Trantran0190 Gà kinh tế Econ

Bạn muốn làm đề cương thì nên tham khảo khóa luận của những người đi trước. Thư viện rồi hàng quán bán đầy mà :D Còn nhờ người khác làm đề cương hộ khác gì để người khác làm tốt nghiệp thay bạn nhỉ :D:D:D
  5. saonau99

saonau99 Gà kinh tế Econ

phải nói cụ thế ra ntn chứ, mà bạn làm mà ko có định hướng như thé sao ko chọn đề tài khác
  6. nhungptn

nhungptn Gà kinh tế Econ

Tuy thuộc vào từng loại hình doanh nghiệp mà chủ doanh nghiệp sẽ quyết định cơ cấu vốn sao cho phù hợp. Bạn nên chia đề tài của mình theo loại hinh doanh nghiệp và các tài liệu tham khảo khác để có một bài viết sao cho phù hợp
  7. chimtu

chimtu Gà kinh tế Econ

xin cho hoi la de thi nay co ai con ko cho minh xin tham khao
  8. duyennguyen

duyennguyen Gà kinh tế Econ

de phan tich co cau von cua doanh nghiep. theo minh ban nen chon mot doanh nghiep cu the thi viec phan tich se de dang hon. ban se xem xet von luu dong, von luu dong rong, bien dong tai san ngan han va TSDH. danh gia chi tieu VLDR tren VLD nua nhe
  9. ha_toan03

ha_toan03 Gà kinh tế Econ

Bạn nào có tài liệu về thương mại điện tử cho mình xin nha.