de thi lien thong dai hoc nganh ke toan

Thảo luận trong 'Chia sẻ đề thi, tiểu luận, đồ án, luận văn' bắt đầu bởi cash163, 17 Thg 10 2009.

Lượt xem: 8.899, Trả lời: 2

1. cash163

cash163 Gà kinh tế Econ

minh dinh thi lien thong dai hoc vao truong van lang hoac dai hoc cong nghiep. hien minh da tot nghiep chuyen nganh ke toan he trung cap. minh muon thi lien tong ban nao co de thi lien thong giup minh voi. thanks ca nha nha=((

Ban nen di on o truong ban sap thi nhu the ban vua co TL vua co the on lai. hee..

minh nghi la pai bit nhung truong co the lien thong
    ma minh k bit truong nao tot ca. nghe noi ho co to chuc on thi . nhung k bit muc do the nao?

Ai có đề thi liên thông từ CĐ lên ĐH GTVT TP.HCM 2009 ko cho tớ xin 1 bản.

thế hiện tại bạn đã học trường nào hay vẫn còn ý định thi liên thông kế toán trường công nghiệp
    mình cũng là sinh viên kế toán liên thông trường vông nghiệp..bạn ghé trước c ổng trường công nghiệp có quán photto beò,bạn vào đó hỏi mua đề thi và đề cương ôn thi của các năm trong trường công nghiệp,có ih t mượn cuốn 1000 câu hỏi trắc nghiệm có đáp án cho bạn mượn phoo ngay gần trường...vì trường chủ nhân thi 2 môn nguyên lý kế toán và kế toán dn dạng trắc ngịiệm.

Ban nao co de thi lien thong tu cao dang len hoc vien tai chinh, dai hoc kinh te quoc dan, dai hoc thuong mai nhung nam gan day gui cho minh link nhe!
    :
    Last edited by a moderator: 14 Thg 8 2010
  2. cri12_na

cri12_na Gà kinh tế Econ

Phản hồi: de thi lien thong dai hoc nganh ke toan

minh cung dang kiem tai lieu thi lien thong dai hoc ne.
    ban nao co share cho minh voi nha!
    thanks nhiu lem
  3. pe_pink_289

pe_pink_289 Gà kinh tế Econ

Phản hồi: de thi lien thong dai hoc nganh ke toan

mình đang kiếm đề thi liên thông từ cao đẳng lên đại học! bạn nào có share cho mình với. mình sẽ cảm kích vô cùng! THANKS!!!!!!!!