Download nhạc về máy tính miễn phí đơn giản nhất

1 Thg 7 2009 | LINH NHIM | Thủ thuật & mẹo vặt

Lượt xem: 56.127, Trả lời: 9

1. LINH NHIM

LINH NHIM Gà kinh tế Econ

Mọi người ơi, có ai biết làm sao để download các ca khúc ưa thích về máy tính cá nhân không?( miễn phí ấy) Có ai biết làm ơn mách nước cho nhím nha. Nhím ngốc lắm, xin mọi người chỉ bảo giùm. Thanks very much!
  2. thanhdiep

thanhdiep Gà kinh tế Econ

3. hoacatsamac178

hoacatsamac178 Gà kinh tế Econ

4. vnt_guardian_angel

vnt_guardian_angel Gà kinh tế Econ

Phản hồi: download nhạc về máy tính miễn phí

ưmh !! mình đang xài idm, hồi trước mún nge nhạc phải tải bài đó về trước rồi mới nghe chứ hok nghe trực tiếp được,nhưng từ khi cài phiên bản idm mới thì tính năng đó mất tiêu,bạn nào chỉ mình để khôi phục tính năng đó đi !! mình nghĩ nếu được như zậy thì mình có thể download từ bất cứ trang nào cũng được free hết,...hehe !!
  5. cobe_codon_ngoibuon_khoc

cobe_codon_ngoibuon_khoc Gà kinh tế Econ

thanks bạn nhiu nha!
  6. NguyenMauTam

NguyenMauTam Người sáng lập Thành viên BQT CEO VnEcon

IDM là số 1.
    Số 2 là dùng addon (miễn phí) của trình duyệt.
  7. huongthanh1294

huongthanh1294 Gà kinh tế Econ

Mình thường vào nhac.vui.vn hoặc là nhacso.net. Nói chung tải dễ ấy mà bạn
  8. yeukinhdoanh

yeukinhdoanh Gà kinh tế Econ

Chẳng hiểu sao mình chưa bao giờ vào nghe nhac chứ đừng nói tải nhạc mien phí tại trang nhac.vui.vn nha. Hình như mình có ác cảm với tất cả những gì của 24h.
  9. yeuanh_roi

yeuanh_roi Gà kinh tế Econ

Cùng chủ đề
Diễn đàn Tiêu đề Date
Thủ thuật & mẹo vặt Thủ thuật tải Nhạc, Video một bằng trình download số 1 Internet download manager 27 Thg 11 2008
Thủ thuật & mẹo vặt Cách Tìm Kiếm,download Nhạc Mp3,phim “nóng” Chất Lượng Cao. 29 Thg 10 2008
Thủ thuật & mẹo vặt 48 Template Powerpoint đẹp cho dân kinh tế - Download miễn phí (P2) 25 Thg 3 2014
Thủ thuật & mẹo vặt 50 Template Powerpoint đẹp cho dân kinh tế - Download miễn phí (P1) 24 Thg 3 2014
Thủ thuật & mẹo vặt Download tài liệu tại trang tailieu.vn miễn phí 100% 19 Thg 6 2012