Giáo trình PHÂN TÍCH TÀI CHÍNH. Chương trình Giảng dạy Kinh tế Fulbright

Thảo luận trong 'Sách kinh doanh, tài liệu tham khảo' bắt đầu bởi datphuongnam, 31 Thg 12 2009.

1. datphuongnam

datphuongnam WESTERN CEO VnEcon

Xin gửi các bạn tham khảo, mong sẽ giúp ích cho các bạn trong một môn học khó .... tiêu này.

Tất cả 17 chương.

Các file đính kèm:

:
  2. datphuongnam

Phản hồi: Giáo trình PHÂN TÍCH TÀI CHÍNH. Chương trình Giảng dạy Kinh tế Fulbrig

Giáo Trình PTTC (tt).

Các file đính kèm:

3. thu_nt89

thu_nt89 Gà kinh tế Econ

Phản hồi: Giáo trình PHÂN TÍCH TÀI CHÍNH. Chương trình Giảng dạy Kinh tế Fulbrig

cam on ban rat nhieu nhe!!!
  4. datphuongnam

Giáo trình PHÂN TÍCH TÀI CHÍNH. Chương trình Giảng dạy Kinh tế Fulbrig (tt)

Các file đính kèm:

5. datphuongnam

Điều mình mong ước lớn nhất là tất cả các tài liệu do mình cung cấp sẽ giúp ích cho các bạn trong học tập cũng như công việc của các bạn.
    Chúc các bạn học tốt.
    Thân ái.
  6. ngaotang

ngaotang Gà kinh tế Econ

Nhà em bị lỗi ko đọc đc, các bác xem có bị thế ko?

Sorry, tên file bằng tiếng Việt nên nhà em ko đọc đc.

File 15 đã là file cuối cùng chưa ạ ?
    Chỉnh sửa cuối: 4 Thg 1 2010
  7. datphuongnam

Còn 2 phụ đề thôi. Có chi không bạn ?
    Updated:
    Đã kiểm tra thử nhiều rồi, đọc bình thường mà.
    Chỉnh sửa cuối: 4 Thg 1 2010
  8. yen_ftu

yen_ftu Gà kinh tế Econ

Tài liệu của bạn rất bổ ích.Cám ơn bạn nhiều nhá!!!
    Tiện đây mình muốn hỏi, nếu bạn có tài liệu giáo trình Business analysis and valuation IFRS edition ( tác giả Papelu, Healy, Benard 2007) thì share với mình nhé!!!
  9. friendsnam

friendsnam Gà kinh tế Econ

Cảm ơn bạn nhiều nha mình đang muốn bức vào lĩnh vực kinh doanh.Những tài liệu bạn cho rất bổ ích cho minh .Một lần nữa chân thành cảm ơn!!