LẠC VIỆT mtd2004 FVP (mtdfvp2004) - Từ điển Pháp - Việt

13 Thg 3 2009 | giahuynh | Học Tiếng Anh & Ngoại ngữ

Lượt xem: 21.053, Trả lời: 21

1. giahuynh

giahuynh “học! học nữa! học mãi” Power Econ

2. monsterh5

monsterh5 Gà kinh tế Econ

Bạn ơi không hiểu tại sao mình giải nén ra thì hình như nó báo rằng part 3 bị lỗi thì phải mặc dù vẫn giải nén ra hết nhưng không cài được. khi mình click vào file autorun thì nó có hiện lên nhưng khi click vào install thì nó biến mất. kiểm tra dùm mình cái được không. cảm ơn nhiều
  3. monsterh5

monsterh5 Gà kinh tế Econ

4. lovelonlac

lovelonlac Gà kinh tế Econ

hcicic , mình copy 3file ở mục ***** rùi , copy đè , nhưng khi chạy , nó báo lỗi gì đó ko vào trương trình dc. MìnH xài win vista home premium
  5. thaoanhtruong

thaoanhtruong Gà kinh tế Econ

em đã down bản ***** lacviet tiếng pháp về rùi, nhưng khi làm theo hướng dẫn thì không ***** đc.ai có giải pháp j júp e với!!!
  6. ttl3ihut

ttl3ihut Gà kinh tế Econ

Cr***

Cr*** hoàn toàn được mà bạn, làm đúng như thế đi, copy cả 3 file đó dán đè vào trong phần cài trong ổ C mà.:)]
    à bientôt!
    tom_93 and peandevinci like this.
  7. shjnjchjkur0

shjnjchjkur0 Gà kinh tế Econ

:D
    LacVietMTD giờ xưa rùi các bạn ak . Mình hay dùng Babylon vì nó có thể gõ các kí tự 1 cách trực tiếp , có thể tra 1 lúc 75 loại từ điển , bạn nào cần bộ cài và cách ***** thì pm mình . Search trên gg có thể dính virus , vụ này mình hem chịu trách nhiệm à nha ! moon_light_hero_1990@yahoo.com.vn
  8. giahuynh

giahuynh “học! học nữa! học mãi” Power Econ

Babylon Thì trong diển đàn có đầy đủ Bạn ạ....Mà Mổi Phần mềm điều có cái hay riêng...
    HMU_2008 thích bài này.
  9. peandevinci

peandevinci Gà kinh tế Econ

Phản hồi: LẠC VIỆT mtd2004 FVP (mtdfvp2004) - Từ điển Pháp - Việt

Sao em ***** rồi mà nó cứ đòi license key là sao ạ T_T
Cùng chủ đề
Diễn đàn Tiêu đề Date
Học Tiếng Anh & Ngoại ngữ Từ Điển LacViet Hoa-Việt,Viet-Hoa mtdCVH2005 25 Thg 1 2010
Học Tiếng Anh & Ngoại ngữ Những lợi ích khi tham gia câu lạc bộ tiếng Anh 13 Thg 8 2013
Học Tiếng Anh & Ngoại ngữ IPAD 3 32G 4G BLACK giá tốt nhất tp.hồ chí minh 8 Thg 11 2012
Học Tiếng Anh & Ngoại ngữ Mời các anh chị và các bạn tham gia buổi giao lưu tiếng Nhật ngày 10/6 của câu lạc bộ Mina 8 Thg 6 2012
Học Tiếng Anh & Ngoại ngữ Câu lạc bộ Tiếng Anh TalkToMe 8 Thg 9 2010