Luận án tốt nghiệp chuyên ngành ngân hàng.

Thảo luận trong 'Yêu cầu tài liệu, giáo trình' bắt đầu bởi lamchivinh, 28 Thg 11 2008.

1. lamchivinh

lamchivinh Gà kinh tế Econ

mình là sv năm cuối ngành ngân hàngmình sắp sửa phải đi thực tập rồi, nhưng mình ko mượn được báo cáo thực tập cũ để tham khảo, các bạn nào chó thì cho mình với dược không, mình cám ơn nhiều.:-c
    :
  2. hey, lần sau bạn chú ý nhá, đánh sai chính tả gì mà kì thía, :D
    mạng nhà minh đang cùi mía, 2 bữa nữa mình gửi cho, mình cũng mới viết BCTT năm ngoái xong..
    mà nếu bạn ở sg thì ra đào duy từ Q 10, chỗ cơ sở B của trườbng DHKT, tiệm phôt LẠc, ở đó chắc phải có tới vài chục Gb luận văn, heheh
    bọn chúng khôn lém, hồi bọn mình đi in BCTN chỗ đó, tụi nó lưu lại,
    hình như là 5 k/ 1 BCTT
    Thân
  3. huynhdetuongtan

huynhdetuongtan Gà kinh tế Econ

mình là sinh viên năm cuối nghành tài chính ngân hàng ,mình đang rất cần mấy luận án tốt nghiệp ,bạn có cách nào giúp mih ko ?cám ơn rất nhiều nha
  4. trustee

trustee Old Staff

Trích:
    bạn có luận án tốt nghiệp ko?minh đang rất cần nó để làm luận án .bạn có thể giúp minh ko? cám ơn bạn nha .chào
    Trích:
    vậy bạn có thể cho mình một vài luận án để mình nghiên cứu được ko? cám ơn nhiều nha
    ===> Mình vừa ghé 4rum, thấy bạn post mấy bài liền, mình chắc bạn đang rất cần, mình sẽ giúp.

Bạn vào http://google.com.vn gõ từ khóa: Luận văn tài chính ngân hàng filetype:doc hoặc pdf , bạn sẽ tìm được cái mình cần. Note: bạn có thể thay đối từ khóa nha...

Chuc bạn thành công!
  5. hieplangtu1988

hieplangtu1988 Gà kinh tế Econ

mình đang là sv năm cuối.mình đã lên trường mượn luận án tốt nghiệp nhưng người khác muợn hết rùi.Bạn nào có thể cho mình mượn luận án tốt nghiệp được ko
    khanh dau and haihong87 like this.
  6. green_hill_202

green_hill_202 Gà kinh tế Econ

mình học ngành tài chính ngân hàng. . . hiện mình đang nghiên cứu đề tài nho nhỏ nói về " mức độ rủi ro của ngân hàng" các sư huynh nào có tài liệu hay đang chú ý đến chủ đề này thì chia sẻ tại liệu và cách xây dựng với hen. . . xin chân thành cảm ơn.
    khanh dau and haihong87 like this.
  7. smartbomb100

smartbomb100 Gà kinh tế Econ

Tui có nè, nhiều lắm nhưng thể loại thì hơi ít, đưa lên diễn đàn thì không tiện vì nó gần 1GB mà
  8. thanhthuynh4

thanhthuynh4 Gà kinh tế Econ

Các bạn có đề tài nào để viết chuyên đề tốt nghiệp ngành ngân hàng không? cho mình vài đề tài để tham khảo được không? Thanks!
    haihong87 thích bài này.
  9. shadow

shadow Gà kinh tế Econ

Mình là sv năm cuối ngành tài chính doanh nghiệp. Mình đang cần luận văn về đề tài Phân Tích Tài Chính Doang Nghiệp, bạn nào có làm ơn cho mình xin với, cần gấp gấp, giúp mình với, thanks so much