Nghiên cứu thị trường về sản phẩm mới Big cola

Thảo luận trong 'Chiến lược marketing' bắt đầu bởi hoaluuly1, 21 Thg 10 2010.

Lượt xem: 4.721, Trả lời: 3

1. hoaluuly1

hoaluuly1 Gà kinh tế Econ

Mọi người ơi, em đang đi nghiên cứu thị trường. Em đã soạn ra một bảng câu hỏi để phục vụ cho việc nghiên cứu này. Em có gửi bảng câu hỏi trong đường link dưới đây. Anh chị nào có kinh nghiệm trong việc điều tra, cho em xin vài lời nhận xét nha. Em chưa tiến hành điều tra vì sợ còn có nhiều sai sót. Mong nhận được nhiều ý kiến đóng gióp của anh chị. Thân!https://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dC1LcE9rbUZveW44RFllYUtkeGMwWlE6MQ
    :
  2. Hoalamqb

Hoalamqb Gà kinh tế Econ

Phản hồi: Nghiên cứu thị trường về sản phẩm mới Big cola

Điều tra thị trường mình nghĩ là nên dựa vào hợp đồng giữa công ty đối tác và công ty bạn cụ thể chứ? mình không giúp gì được cho bạn vì với kiến thức của mình thấy bản điều tra đó tạm ổn rồi. nếu cần thông tin về thị trường big cola mình có thể giúp.
  3. potaylun114

potaylun114 Gà kinh tế Econ

bạn cò thường sử dụng sản phẩm có ga ko
    mà thỉnh thoảng la bao lâu 5 ngày 1 lần cũng la thỉnh thoang 3 ngay 4 ngày cũng thỉnh thoảng zậyy bỏi zậyy ko dc phải có thời gian rõ ràng
    phài hỏi là 1 ngày 1 lần hay 3 ngáy 1 lần 1 tuần 1 lần hay la sa đó
  4. potaylun114

potaylun114 Gà kinh tế Econ

bảng câu hỏi của bạn còn thiếu sót nhiều lắm đó nhiêu đó chưa đủ để làm bảng câu hỏi đâu bạn cần hoi thêm những anh chị ma theo chuyen nghànnhh marketing sẽ tốt hơn h mình nói thì nhiều lắm.xin hẳn 1 bản câu hỏi của anh chị nào làm bài thuyết trình ve nghiên cứu thị trường cho chắc,nhìn theo đó mà làm bạn nhế