XIn bài tập trắc nghiệm môn quản trị học

31 Tháng 5 2009 | ga_con02 | Kinh tế học đại cương

Lượt xem: 13.923, Trả lời: 35

1. ga_con02

ga_con02 Gà kinh tế Econ

co ai co bai tap ve trac nghiem mon quan tri hoc khong? cho em voi.

Xem Thêm Bài Mới:

2. văn kim thùy

văn kim thùy Gà kinh tế Econ

Phản hồi: bai tap trac nghiem quan tri hoc

giup em voi lam cach nao de em co the vao xem tai lieu tham khao .vi du nhu mon quan tri hoc
    princessTJ thích bài này.
  3. mr_tien

mr_tien Gà kinh tế Econ

ặc..ặc...sao ko có ai giúp 2 bạn này nhỉ...mình cũng đang học quản trị nhưng chẳng thấy cô giáo cho đề trắc nghiệm nên ko giúp đc gì rồi
    dokieulinh and princessTJ like this.
  4. hienvuong88

hienvuong88 Gà kinh tế Econ

moi nguoi oi! minh sap thi chien luoc kinh doanh.ban nao co tai lieu se cho minh voi.thank nha
  5. thuthuy_vt

thuthuy_vt Gà kinh tế Econ

quản trị học tìm tài liệu trắc nghiệm trên mạng rất khó gần như ko có. mình đã học qua quản trị học và thi trắc nghiệm. bạn có thể tự học bằng cách ghi lại tất cả những đề mục và khái niệm ra rồi học, chỉ cần vạy thôi là có thể làm bài trắc nghiệm ngon lành rồi. quan trọng bạn phải hiểu mấu chốt nữa. mình có 1 số tai liệ trắc nghiệm cô giáo cho nhưng ko biết làm tn để mọi ng cũng tham khảo đây
  6. princessTJ

princessTJ Gà kinh tế Econ

Mình học quản trị học ùi nè. Nhưng là thi tự luận cơ. Học quản trị học không quá khó đâu bạn ak. Chỉ cần nắm đc bản chất của nó là uki. Việc còn lại là khả năng văn vẻ của mình. Còn về trắc nghiệm bạn thử lùng bộ đề ở hàng photo hay bán sách trong và ngoài trg xem, hay hỏi các anh chị khóa trên có lẽ ổn đấy.
  7. trong_economic

trong_economic Gà kinh tế Econ

Mua sách về mà học, chứ tài liệu quản trị học rất khó có ở trên mạng
  8. tranhieutckt

tranhieutckt Gà kinh tế Econ

bạn gửi email của bạn cho mình, mình sẽ gửi tài liệu cho bạn. mình nhớ khôgn lầm là trong diễn đàn của mình cũng có tài liệu này mà bạn đang cần tìm đó. bạn thử xem lại đi
  9. nhan_timid

nhan_timid Gà kinh tế Econ

cam on cac thanh vien da cung cap nhung thong tin bo ich cho viec hoc cua minh
Cùng chủ đề
Diễn đàn Tiêu đề Date
Kinh tế học đại cương Bài tập tình huống trong hợp đồng kinh doanh Thương mại, Thứ ba lúc 08:24
Kinh tế học đại cương Bài tập Tiền tệ 15 Tháng 5 2014
Kinh tế học đại cương Bài tập Kinh tế vĩ mô 26 Thg 4 2014
Kinh tế học đại cương Nhờ hướng dẫn dùm mình bài tập kinh tế vi mô 20 Thg 3 2014
Kinh tế học đại cương Giải bài tập KTVM, ai biết giúp dùm e với ah 31 Thg 12 2013